Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp La Nội -Dương Nội 5T- 31m2 lô góc siêu thoáng 100m ra KĐT An Phú oto đỗ gần cửa, ngõ thông

Ngày đăng: 09/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà đẹp La Nội -Dương Nội 5T- 31m2 lô góc siêu thoáng 100m ra KĐT An Phú oto đỗ gần cửa, ngõ thông - Hướng : Nam - Diện tích 31m², nhà lô góc nên rất thoáng đón nhiều ánh sáng tự nhiên ... - Thiết kế 5 tầng, 3 PN, 1 phòng thờ, 4 WC, nội thất đầy đủ, chỉ cần dọn vào ở ngay. - Khu vực sát KĐT An Phú tiện ích vô vàn,cách cách trường học, chợ dân sinh không quá 300m , Vị trí tiếp giáp khu C Geleximco, Aeon Mall Hà Đông, đường Lê Trọng Tấn, đường Lê Quang Đạo kéo dài đã thông xe, khu đô thị Dương Nội, Vinhomes Smart City, đường Vành Đai 4, bệnh viện Nhi... - Khu vực có tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai gần. - Gía bán : 5,97 tỷ có thượng Lượng - Alo Em Duy hỗ trợ tốt nhất ạ 0392166788

Xem thêm

Liên hệ:

039 216 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,97 tỷ

3 PN, 4 WC
31 m²
192,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị La Khê, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
LD

Lê Thành Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp La Nội -Dương Nội 5T- 31m2 lô góc siêu thoáng 100m ra KĐT An Phú oto đỗ gần cửa, ngõ thông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.