Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp nhà 38m2 x 4 tầng la khê, hà đông, ga tàu điện, giá đầu tư

Ngày đăng: 29/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ 4 TẦNG DÂN XÂY - TRUNG TÂM LA KHÊ, HÀ ĐÔNG - GIÁ TỐT Vị trí: La Khê, Hà Đông Khu dân cư sầm uất, vài bước ra đường Tố Hữu , Quang Trung gần chợ, trường học, bến xe buýt nhanh BRT, tàu điện trên cao. Diện tích: 38m² Kết cấu: Nhà 4 tầng chắc chắn, thiết kế hiện đại công năng tối ưu cho gia đình trẻ: Tầng 1: Phòng khách + bếp Tầng 2, 3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ + WC Tầng 4: Phòng thờ + sân phơi Nhà dân tự xây tâm huyết, giữ gìn kỹ về ở ngay không cần sửa. Ngõ sạch đẹp, xe máy tránh thoải mái, cách đường ô tô chỉ vài bước chân. Sổ đỏ chính chủ pháp lý chuẩn hỗ trợ sang tên nhanh gọn! Giá chỉ: 6,1 tỷ (có thương lượng thiện chí) Liên hệ ngay: 0914450004 Xem nhà miễn phí, hỗ trợ vay ngân hàng nếu cần!

Xem thêm

Liên hệ:

091 445 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

4 PN, 3 WC
38 m²
160,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị La Khê, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Ngọc Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp nhà 38m2 x 4 tầng la khê, hà đông, ga tàu điện, giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.