Tin đăng đã hết hạn.

La Khê-Hà Đông-Phân lô - Mặt phố - Lô góc kinh doanh - Nhà 5 tầng - Diện tích 111m2 - Mặt tiền 23m

Ngày đăng: 28/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Toạ lạc tại vi trí đắc địa. Ngay gần đường đôi. Thông sang đường Tố Hữu, Lê Văn Lương. Hai mặt đường trước nhà rộng 18m, vỉa hè rộng thênh thang, chạy vòng quanh 23m. Kinh doanh đa ngành không đối thủ. - Nói không với lỗi phong thủy. DT 111m2. - Sổ đỏ chính chủ đẹp như hoa hậu. Pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh chóng. LH Zalo: 0986276025 gặp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 627 ****

Vị trí bản đồ

38,5 tỷ

111 m²
346,85 triệu/m²
P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
4

4,5

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết La Khê-Hà Đông-Phân lô - Mặt phố - Lô góc kinh doanh - Nhà 5 tầng - Diện tích 111m2 - Mặt tiền 23m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.