Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa văn phòng Vạn Phúc DTSD 1800m2, 2 thang máy, 7 nổi, 1 hầm, mt 30m, vị trí VIP, giá 105 tỷ

Ngày đăng: 28/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán cần bán gấp tòa nhà văn phòng Vạn Phúc. Diện tích sử dụng 1800m2, mặt tiền 30m, 7 tầng nổi, một tầng hầm, 2 thang máy xịn xò, đang cho thuê toàn bộ. - Vị trí: Nằm trong khu Him Lam Vạn Phúc, sát trường Quốc tế Nhật Bản, ngã tư Tố Hữu - Nguyễn Thanh Bình - Bạn Phúc, Chung cư Landmark 51 tầng... Giao thông thuận tiện. - Thiết kế: 7 tầng nổi, 1 tầng hầm, 2 thang máy, thông sàn làm văn phòng. Sổ sẵn, giao dịch ngay. Giá 105 tỷ (có TL). LH Hoàng Long: 0366285865 - Chuyên biệt thự, liền kề, nhà mặt phố các quận Hà Đông, Thanh Xuân, Nam Từ Liêm.

Xem thêm

Liên hệ:

036 628 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

105 tỷ

257 m²
408,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Nguyễn Thanh Bình, P. Vạn Phúc, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐL

Đỗ Xuân Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa văn phòng Vạn Phúc DTSD 1800m2, 2 thang máy, 7 nổi, 1 hầm, mt 30m, vị trí VIP, giá 105 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.