Tin đăng đã hết hạn.

NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT CẦN BÁN NHANH căn nhà mặt phố Quang Trung tiện kinh doanh quận Hà Đông, HN

Ngày đăng: 28/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT CẦN BÁN NHANH căn nhà mặt phố Quang Trung tiện kinh doanh quận Hà Đông, HN Địa chỉ: phường Phú La, quận Hà Đông, Tp Hà Nội Diện tích: 54m2 Giá bán: 14,5 tỷ - Kết cấu nhà : Nhà 5 tầng :Tầng 1-2 thông phòng để kinh doanh rất đắc địa , và mỗi tầng 1 phòng vs + Tầng 3-4 mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng rãi và mỗi tầng 1 phòng vs + Tầng 5 phòng thờ , sân phơi và nhà vệ sinh - Vị trí: Nhà mặt phố Quang Trung , buôn bán sầm uất , gần chợ , trường , ubnd phường , khu đô thị Văn Phú ... - Tiện ích xung quanh đầy đủ gần chợ, bệnh viện, trường học... - Giao thông thuận tiện đi lại dễ dàng - Khu dân cư thân thiện an ninh tốt - Pháp lý: đầy đủ thủ tục sang tên nhanh chóng Thích hợp định cư lâu dài, đầu tư sinh lời, kinh doanh đa ngành nghề..

Xem thêm

Liên hệ:

090 438 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

4 PN, 5 WC
54 m²
268,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị La Khê, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
nh

nguyễn văn hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT CẦN BÁN NHANH căn nhà mặt phố Quang Trung tiện kinh doanh quận Hà Đông, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.