Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà 30m2, 5 tầng, mặt tiền 4,2m, Ngô Thì Sỹ, Vạn Phúc, Hà Đông, 8,1 tỷ

Ngày đăng: 02/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà tại Ngô Thì Sỹ, Vạn Phúc, Hà Đông, với diện tích 30m2, 5 tầng, 3PN, 5WC, cực kỳ hợp lý cho cuộc sống đô thị hiện đại. Mặt tiền rộng 4.2m, ngõ vào 2.5m, thoải mái cho xe cộ ra vào. Hướng cửa chính và ban công Đông Bắc, cách 200m là ra đến GARAXRRAXY Vạn Phúc khu vực rất nhiều tiện ích. Giá chỉ 8,1 tỷ, phù hợp với những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi giữa lòng Hà Đông. Cuộc sống tại đây cực kỳ tiện lợi với nhiều tiện ích xung quanh, từ bệnh viện đến siêu thị đến trường học. Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Thiên Đức, WinMart+ và công viên Hồ Trung Văn, 200m là ra đến GARAXRRAXY Vạn Phúc. Một khu vực lý tưởng cho gia đình trẻ, nơi có đầy đủ tiện nghi mà không cần phải đi xa. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0972136136 - Hoàng Hân.

Xem thêm

Liên hệ:

097 213 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8,1 tỷ

3 PN, 5 WC
30 m²
270 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu chung cư Ngô Thì Nhậm, Đ. Ngô Thì Nhậm, P. Hà Cầu, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HH

Hoàng Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà 30m2, 5 tầng, mặt tiền 4,2m, Ngô Thì Sỹ, Vạn Phúc, Hà Đông, 8,1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.