Tin đăng đã hết hạn.

Hồ Trung Văn: Thợ săn Hàm Cá Mập - Lô góc 3 mặt tiền kinh doanh N.V.Lộc. 268m2, MT 40m, 124.9 tỷ

Ngày đăng: 22/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần bán căn nhà khu hồ sinh thái Hoàng Thành Villas: Lô góc siêu Vip - View hồ Trung Văn - 3 mặt tiền thoáng sáng - Mặt đường Nguyễn Văn Lộc, quận Hà Đông, Hà Nội. Thiết kế: - DT 268m, MT 40m, đầy đủ công năng, để gia đình ở kết hợp kinh doanh đều tiện. - Thiết kế theo phong cách châu Âu hiện đại, 3 mặt thoáng ánh sáng ngập tràn, sân vườn cạnh nhà. Vị trí: - Khu đô thị đẳng cấp bậc nhất Hà Đông, hạ tầng đồng bộ, quy hoạch kiến trúc tổng thể, an ninh 24/7. - Nơi giao thương qua lại, ban ngày nhộn nhịp, ban đêm yên tĩnh, không gian sống xanh, môi trường an lành. Tiện ích: - Khu vực tiện ích đa dịch vụ siêu thị Aeon Mall, spa, nhà hàng Á Âu nổi tiếng, cafe, trường học quốc tế. - Giao thông thông thoáng, vào ra các ngả đường thành phố. Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ vuông đẹp, chính chủ giao dịch ngay. Giá 124.9 tỷ, thương lượng trực tiếp. Liên hệ: Minh Định 0983456911

Xem thêm

Liên hệ:

098 345 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

124,9 tỷ

268 m²
466,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Hoàng Thành Villas, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0983456911

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hồ Trung Văn: Thợ săn Hàm Cá Mập - Lô góc 3 mặt tiền kinh doanh N.V.Lộc. 268m2, MT 40m, 124.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.