Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bố mẹ em bán nhà cấp 4 có gác xép phố Yên Bình, Phúc La, Hà Đông

Ngày đăng: 16/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ bố mẹ em bán nhà cấp 4 có gác xép phố Yên Bình, Phúc La, Hà Đông. Giá 6,7 tỷ (bao sang tên sổ đỏ móp hậu nhẹ). Diện tích 48 m² (~139,5 triệu/m²). Vị trí vàng & tiềm năng đầu tư. Ngõ trước nhà rộng 1,3 m, thông thẳng ra phố Yên Bình cách đường ô tô 7 m, giao thông thuận tiện. Đối diện khu đô thị Văn Quán chỉ 9 m khu vực đang hoàn thiện, hạ tầng nâng cấp, giá BĐS tăng đều. Xung quanh bán kính 1 km có mầm non, tiểu học, THCS, THPT, chợ, Vincom Hà Đông, Metro, Viện 103, viện hà đông tiện ích quá đầy đủ. Khu dân trí cao, an ninh tốt, tiện ích đồng bộ. Tình trạng nhà & pháp lý. Diện tích 48 m². Nhà cấp 4 chia 2 gian, có gác xép rộng rãi, mái tôn cách nhiệt phù hợp ở tạm hoặc cải tạo lên tầng. Sổ đỏ chính chủ móp hậu nhẹ không ảnh hưởng sang tên, hỗ trợ sang tên trong ngày. Phân tích lợi nhuận. 1. Giá sàn hấp dẫn: 139,5 triệu/m², thấp hơn 1520% so khu vực, tận dụng biên độ tăng giá sau cải tạo hoặc lên tầng. 2. Cho thuê linh hoạt: O Với gác xép có thể chia thành 2 phòng nhỏ cho thuê, tổng thu 8 - 10 triệu/tháng. O Lợi nhuận từ cho thuê ~2 %/năm, không kể tăng giá. 3. Cải tạo & tăng giá trị: O Đầu tư 600 - 800 triệu cải tạo thành nhà 3 tầng giá trị thị trường có thể vượt 8 tỷ (tăng ~15%). O Với vốn vay ngân hàng tỉ lệ 70%, dòng tiền từ cho thuê và gia tăng giá trị đủ bù lãi vay. Liên hệ xem nhà ngay: Em Tùng: 0986960794; 0986960794 (zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

098 696 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bố mẹ em bán nhà cấp 4 có gác xép phố Yên Bình, Phúc La, Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.