Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà dòng tiền mặt phố lê trọng tấn 171m mặt tiền khủng 2 thoáng vỉa hè chỉ 64.5 tỷ

Ngày đăng: 14/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

MẶT PHỐ KINH DOANH ĐƯỜNG 2 LÀN VỈA HÈ RỘNG (HD50100239) Mặt phố kinh doanh sầm uất Mặt tiền cực rộng Vỉa hè đá bóng Đường đôi 2 làn Ngã tư Văn Phú Mặt sau cũng là đường thoáng vĩnh viễn 3 sổ đỏ Đang cho thuê dòng tiền ổn định Sẵn sàng giao dịch Diện tích: 171m² Mặt tiền khủng Bên hông có ngõ mở cửa đi lại Vị trí: Mặt phố Lê Trọng Tấn trung tâm Hà Đông Gần ngã tư Văn Phú Kết nối các tuyến huyết mạch Tiện ích: Khu vực sầm uất, đông dân cư Phù hợp xây toà nhà văn phòng, trung tâm giáo dục, showroom Hiện trạng: 2 căn mặt phố Đang cho thuê 30 triệu/tháng 1 căn 4 tầng phía sau Đang cho thuê 8 triệu/tháng Pháp lý: 3 sổ đỏ riêng Nở hậu Giao dịch ngay Từ khoá nổi bật: Mặt phố Lê Trọng Tấn Hà Đông, đất vàng kinh doanh, mặt tiền rộng, 2 mặt thoáng, đầu tư cho thuê dòng tiền, pháp lý rõ ràng MG có tâm chuyên nhà đất Hà Nội như: Cầu Giấy, Từ Liêm, Thanh Xuân, Tây Hồ, Nhà phố kinh doanh, CHDV, Biệt thự phân lô, Liên hệ: Em Hương 0966711386 để xem nhà trực tiếp và thương lượng chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

096 671 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

64,5 tỷ

171 m²
377,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Lê Trọng Tấn, P. Hà Cầu, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà dòng tiền mặt phố lê trọng tấn 171m mặt tiền khủng 2 thoáng vỉa hè chỉ 64.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.