Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 5T mặt phố Mỗ Lao, DT 62m2 x MT 4.5m, mặt phố lớn, kinh doanh VP, vỉa hè 8m. Giá: 25.8 Tỷ

Ngày đăng: 28/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà mặt phố Mỗ Lao, thuộc phường Mỗ Lao, trung tâm quận Hà Đông, Hà Nội - Diện tích: 62m2 - Mặt tiền: 4.5m - Nhà 5 Tầng hiện gia đình đang cho thuê Tầng 1, từ tầng 2 gia đình ở - Nhà có vị trí mặt phố lớn kinh doanh văn phòng sầm uất, buôn bán đông khách - Xung quanh đầy đủ tiện ích, gân các trường ĐH lớn: ĐH Kiến trúc, Học viện An ninh, Bưu chính viễn thông Sát TTTM Hồ Gươm Plaza, Làng Việt Kiều Châu Âu... - Thiết kế hiện đại, công năng vừa ở vừa kinh doanh hoặc làm văn phòng công ty đều tốt. Cửa, cầu thang, sàn nhà full 3 tầng đều là gỗ Lim ta. + Tầng 1: Thông sàn, cầu thang cuối để kinh doanh hoặc gara ô tô. + Tầng 2: Bếp, Phòng khách rất rộng và WC. + Tầng 3,4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng, wc giữa. + Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi. - Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp. - Giá bán: 25.8 Tỷ có ra lộc - Ko tiếp trung gian Liên hệ chính chủ: 0968378636

Xem thêm

Liên hệ:

096 837 ****

Vị trí bản đồ

25,8 tỷ

62 m²
416,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu đô thị Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MH

Mrs Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 5T mặt phố Mỗ Lao, DT 62m2 x MT 4.5m, mặt phố lớn, kinh doanh VP, vỉa hè 8m. Giá: 25.8 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.