Tin đăng đã hết hạn.

Giảm 700 triệu bán nhà Yên Nghĩa, căn góc 5 tầng, mặt hồ kinh doanh, ô tô tránh, gần KĐT Đô Nghĩa

Ngày đăng: 19/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Giảm 700 triệu Bán nhà căn góc 5 tầng tại Yên Nghĩa, Hà Đông mặt hồ kinh doanh, ô tô tránh, gần KĐT Đô Nghĩa Chính chủ cần bán gấp nhà 5 tầng căn góc tại Yên Nghĩa, quận Hà Đông vị trí hiếm, mặt hồ thoáng đãng, ô tô tránh, thích hợp ở hoặc kinh doanh đa ngành nghề. Thông tin chi tiết: Thiết kế: 5 tầng, căn góc 2 mặt thoáng, xây dựng chắc chắn, nội thất đầy đủ Đường trước nhà rộng, ô tô tránh thoải mái, giao thông kết nối nhanh Vị trí đẹp: ngay mặt hồ điều hòa, không gian thoáng mát, sạch sẽ Gần khu đô thị Đô Nghĩa, dân cư đông đúc, an sinh tốt, tiện ích đầy đủ Phù hợp vừa ở vừa mở cửa hàng, spa, văn phòng hoặc đầu tư cho thuê. Tiềm năng tăng giá cao khi khu vực đang phát triển mạnh, hạ tầng hoàn chỉnh. Giá bán: đã giảm 700 triệu chỉ còn x.xx tỷ (vui lòng cập nhật giá cụ thể nếu cần) Liên hệ: Em Quang 0988822298 để xem nhà và nhận tư vấn chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

098 882 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,5m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

40 m²
207,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
CT2 Yên Nghĩa, P. Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Văn Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm 700 triệu bán nhà Yên Nghĩa, căn góc 5 tầng, mặt hồ kinh doanh, ô tô tránh, gần KĐT Đô Nghĩa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.