Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh nhà Quang Trung, La Khê, Hà Đông, Hà Nội

Ngày đăng: 03/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà đẹp ở số 284 Quang Trung, La khê, Hà Đông, Hà Hội. Diện tích nhà 21,8 m2 thiết kế hiện đại 5 tầng. Tầng 1. Khách, bếp. Tầng 2, 3, 4, mỗi tầng 1 ngủ, 1 vệ sinh. Tầng 5 phơi và phòng thờ. Để lại nội thất y ảnh. Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. Giá: 5,95 tỷ bao hết thuế phí có thương lượng, Nhà cách mặt đường Quang Trung 10m, đối diện ga La Khê, gần nhà thi Đấu Hà Đông.

Xem thêm

Liên hệ:

097 659 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,4m

Vị trí bản đồ

5,95 tỷ

3 PN, 3 WC
21.8 m²
272,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư số 7 Trần Phú, Đ. Trần Phú, P. Văn Quán, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
EH

Em Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh nhà Quang Trung, La Khê, Hà Đông, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.