Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 mặt hẻm khu dân cư trung tâm & yên tĩnh

Ngày đăng: 29/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Hàng mới - nhà trống xem mọi lúc 2 mặt hẻm trước sau - sổ vuông vức không tì vết. * Gửi ACE 60tr đủ khi cọc - Hẻm 489/24/ Huỳnh Văn Bánh, P. 13, Phú nhuận. * DT: 3m4 x 10m Trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ 2 mặt hẻm trước sau điều có ban công + cửa sau thoáng mát. * Nhà còn sạch sẽ sơn phết tí là vào ở ngay, có thể sửa chữa lại theo ý thích. * Cách hẻm xe hơi chỉ 70m, cách mặt tiền chỉ 100m gần hẻm thông ra 137 Lê Văn Sỹ Hẻm sạch đẹp dân trí cao, vị trí gần khu thời trang và tiện ích Lê Văn Sỹ giáp quận 3 - chợ Trần Hữu Trang - Đặng Văn Ngữ,... -. * Giá: 5tỷ250 có thương lượng cho khách thiện chí: Alo: Mr Ngọc Anh (sn 1971) 0906576688

Xem thêm

Liên hệ:

090 657 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

2 PN, 2 WC
32.3 m²
162,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu nhà phố thương mại 24h Vạn Phúc, Đ. Tố Hữu, P. Vạn Phúc, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
DA

Duy Ngọc Anh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 mặt hẻm khu dân cư trung tâm & yên tĩnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.