Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phân lô khu đô thị Văn Phú, Hà Đông, 77m2, 4 tầng, ô tô, kinh doanh văn phòng, giá 19 tỷ

Ngày đăng: 28/05/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà phân lô tại khu đô thị Văn Phú, Hà Đông, diện tích 77m2, 4 tầng.
Nhà có vị trí trung tâm khu đô thị Văn Phú, hưởng trọn mọi tiện ích, dân cư đông đúc, sầm uất, dân trí cao. Thiết kế đẹp, nội thất xịn sò, phù hợp vừa ở và kinh doanh, làm văn phòng.
Giao thông thuận lợi, kết nối với đường Vành đai 3.5, Lê Trọng Tấn, Quang Trung, Tô Hiệu.
Pháp lý chuẩn, sổ vuông A4.
Giá bán 19 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ Minh (điện thoại/Zalo) 0988844911 để được xem và tư vấn nhà miễn phí.
Xem thêm

Liên hệ:

098 884 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

19 tỷ

77 m²
246,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Phú, Đ. Phúc La, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NC

Nhà Đất Hà Nội - Chính Chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phân lô khu đô thị Văn Phú, Hà Đông, 77m2, 4 tầng, ô tô, kinh doanh văn phòng, giá 19 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.