Tin đăng đã hết hạn.

Trời ơi! nhà 55m thang máy gara ô tô chỉ nhỉnh 13 tỷ gần galaxy hà đông

Ngày đăng: 25/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

TRỜI ƠI! NHÀ 55M THANG MÁY GARA Ô TÔ CHỈ NHỈNH 13 TỶ GẦN GALAXY HÀ ĐÔNG Cần bán gấp nhà mới hoàn thiện, chủ đi nước ngoài. Diện tích 55m², xây dựng 5 tầng, thiết kế hiện đại. Có thang máy, gara ô tô trong nhà cực tiện lợi. Ngõ thông, ô tô đỗ cửa, cách trục chính vài bước. 7 phòng ngủ, phù hợp ở, cho thuê, văn phòng. Trang bị điện năng lượng mặt trời tiết kiệm điện. Vị trí trung tâm: gần Galaxy Hà Đông, chợ, trường học. Sổ đỏ nở hậu, pháp lý rõ ràng, sang tên ngay. Dòng tiền tốt cơ hội hiếm cho nhà đầu tư. Mr. Lực 0949017999

Xem thêm

Liên hệ:

094 901 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

13,9 tỷ

52 m²
267,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Ngân Hà (TSQ Galaxy Vạn Phúc), Đ. Tố Hữu, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NL

Ngô Văn Lực

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trời ơi! nhà 55m thang máy gara ô tô chỉ nhỉnh 13 tỷ gần galaxy hà đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.