Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề - Trục chính KĐT Văn Phu - DT 70M, MT 4, 5 tầng, kinh doanh nhộn nhịp

Ngày đăng: 21/04/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ THÔNG TIN TỔNG QUAN:
- Vị trí cực đỉnh - Vỉa hè rộng - Nhà đang cho thuê - Kinh doanh đỉnh
- Diện tích: 70m x 4 tầng | Mặt tiền đẹp | Có thể lắp thang máy
- Hướng: Đông 107độ | Đường rộng 16m - Vỉa hè 3m
- Giá bán: 18.3 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, vuông A4
- Liên hệ xem nhà: 0865.388.599 (Mr.Nam)

+ ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:
- Nhà nằm trên trục chính nối tháp Đồng Hồ - Tống Tất Thắng, vị trí trung tâm nhất KĐT Văn Phú
- Khu vực kinh doanh sôi động, dân cư đông đúc, đối diện công viên trung tâm
- Nhà mua thô từ CĐT, đã hoàn thiện tầng 1 để kinh doanh, các tầng trên để thô - khách dễ dàng hoàn thiện theo ý
- Thiết kế linh hoạt:
- Tầng 1: Thông sàn kinh doanh
- Tầng 2, 3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ, 1 WC
- Tầng 4: Phòng thờ + sân phơi rộng rãi

+ PHÙ HỢP:
- Vừa ở vừa kinh doanh, cho thuê
- Làm văn phòng, spa, showroom
- Đầu tư giữ tài sản lâu dài khu vực trung tâm Hà Đông

Xem thêm

Liên hệ:

086 538 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Đông
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

18,3 tỷ

2 PN
70 m²
261,43 triệu/m²
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Phú, Đ. Phúc La, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MN

Mr : Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề - Trục chính KĐT Văn Phu - DT 70M, MT 4, 5 tầng, kinh doanh nhộn nhịp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.