Tin đăng đã hết hạn.

Nhà khu đô thị Văn Quán 68m2, 4 tầng, mặt tiền 5m, giá siêu tốt!

Ngày đăng: 21/04/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà khu đô thị Văn Quán, Hà Đông!
Diện tích 68m2, nhà 4 tầng với mặt tiền rộng 5m, thiết kế cầu thang cuối tạo không gian sống thoáng đãng.
Giá bán cực kỳ hấp dẫn chỉ 14.2 tỷ!
Liên hệ ngay anh Huấn qua số điện thoại 0945336319 (Zalo/Viber) để biết thêm chi tiết và sở hữu căn nhà tuyệt vời này.
Xem thêm

Liên hệ:

094 533 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 13,6m

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

68 m²
208,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
BN

BẤT ĐỘNG SẢN HÀ ĐÔNG - HÀ NỘI

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà khu đô thị Văn Quán 68m2, 4 tầng, mặt tiền 5m, giá siêu tốt! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.