Tin đăng đã hết hạn.

Trần phú_ hà đông_ lô góc_ thang máy_ ô tô đỗ cửa_ngõ thông_vừa ở vừa kd33/36t2, cả phố chỉ có 1 nh

Ngày đăng: 12/04/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

TRẦN PHÚ_ HÀ ĐÔNG_ LÔ GÓC_ THANG MÁY_ Ô TÔ ĐỖ CỬA_NGÕ THÔNG_VỪA Ở VỪA KD
33/36T2, 5T, 9 T.Ỷ TÝ
LH em: xem vị trí, gặp chủ TL mạnh
Cả phố chỉ có 1 nhà lô góc, thang máy, ô tô đỗ cửa, ngõ thông
Vị trí khỏi phải bàn, các bác nhanh tay nhé
Sẵn sổ đỏ
bonnguyenbds

Xem thêm

Liên hệ:

097 798 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,6m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,4 tỷ

4 PN, 4 WC
33 m²
284,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
DN

Duong Thi Ngoan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trần phú_ hà đông_ lô góc_ thang máy_ ô tô đỗ cửa_ngõ thông_vừa ở vừa kd33/36t2, cả phố chỉ có 1 nh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.