Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Trưng Nhị, kinh doanh đỉnh cao, gần chợ và vô vàn tiện ích

Ngày đăng: 27/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố Trưng Nhị, 104m, 2 tầng, mặt tiền 4.2m, kinh doanh sầm uất.

Vị trí đắc địa trung tâm phố cổ Hà Đông, sát Chợ Hà Đông, khu vực kinh doanh sầm uất.
Giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng với các tuyến phố lớn.
Khu vực kinh doanh đa ngành nghề, gần chợ, trường học, bệnh viện, ngân hàng.
Đường phố rộng rãi, vỉa hè thoáng, phù hợp ở hoặc làm văn phòng, cửa hàng.

Thiết kế và công năng:

Diện tích 104m, mặt tiền 4.2m, xây dựng 2 tầng kiên cố.
Bố trí hợp lý, không gian rộng rãi, dễ dàng cải tạo theo nhu cầu.
Phù hợp để ở, kinh doanh, cho thuê văn phòng, spa, showroom.
Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

058 397 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

42 tỷ

104 m²
403,85 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Trưng Nhị, kinh doanh đỉnh cao, gần chợ và vô vàn tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.