Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà văn phòng siêu đẹp - 7 tầng thông sàn 113m2, mt 12.5m - giá: 45 tỷ (có thương lượng)

Ngày đăng: 26/03/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán toà văn phòng siêu đẹp - 7 tầng thông sàn.

Vị trí: Khu liền kề Vạn Phúc, Hà Đông, khu vực kinh doanh sầm uất, giao thông thuận tiện.
Diện tích: 113m2, mặt tiền 12.5m, thiết kế sang trọng.
Kết cấu: 1 tầng hầm, 7 tầng nổi, thông sàn, phù hợp làm văn phòng, showroom, spa, trung tâm đào tạo.

Toà nhà mới, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng. Khu vực dân trí cao, hạ tầng hoàn chỉnh, tiềm năng tăng giá mạnh.
Liên hệ ngay: 0888.23.95.95 để biết thêm thông tin và xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

088 823 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

45 tỷ

113 m²
398,23 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà văn phòng siêu đẹp - 7 tầng thông sàn 113m2, mt 12.5m - giá: 45 tỷ (có thương lượng) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.