Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ Bán nhà 5 tầng 6 phòng ngủ, ô tô đỗ cửa, ngõ thông

Ngày đăng: 28/03/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ôi chính chủ cần bán. Miễn trung gian.
- Dãy nằm giữa phố Dương Lâm và Nguyễn Khuyến.
- Vị trí đắc địa, dân trí cao, đường ô tô tránh đỗ ngày đêm, vỉa hè. Gần chợ, hồ.
- Nhà 5 tầng, phía sau có diện tích lưu không 10m đã xây hết, diện tích thực là 106m.
- Thiết kế cơ bản: Cầu thang giữa, giếng trời rộng có thể lắp thang máy.
- Tổng 6PN: có vs riêng
Nhà mình có thể để xe bên vỉa hè đối diện buổi tối, có thể đõ được 3 xe ô tô. Vì đối diện phía trước là công ty,sử dụng cửa trước phía sau ko để xe ban đêm.
- Phù hợp mua ở,làm văn phòng, spa, vừa ở vừa kinh doanh.
- Sổ đỏ vuông, phân lô, giao dịch luôn.

Xem thêm

Liên hệ:

097 735 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

28 tỷ

106 m²
264,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
H

Hồng

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ Bán nhà 5 tầng 6 phòng ngủ, ô tô đỗ cửa, ngõ thông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.