Tin đăng đã hết hạn.

Bán NR Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, 8,75 tỷ, 33,6m2, 5PN, 3WC, mặt tiền 5m

Ngày đăng: 29/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đang tìm một chốn an cư lý tưởng? Check ngay căn nhà riêng siêu hot ở Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội!
+ Diện tích: 33,6m2
+ 5PN, 3WC
+ 4 tầng, mặt tiền 5m
+ Ngõ rộng 2,5m, thoáng đãng, thuận tiện đi lại
+ Pháp lý đầy đủ, không lo ngại gì

Căn nhà này cực kỳ phù hợp cho gia đình đông người hoặc có thể làm văn phòng nhỏ. Mặt tiền rộng rãi, thoáng đãng, dễ dàng kinh doanh nếu cần.

Gần các tiện ích như:
+ Gần trường tiểu học - mầm non Ban Mai
+ Gần trường phổ thông Olympia
+ Gần chợ Winmart+
+ Có công viên Hồ Trung Văn

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0968739798 - Nhâm Đức Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 873 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8,75 tỷ

5 PN, 3 WC
33.6 m²
260,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NT

Nhâm Đức Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NR Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, 8,75 tỷ, 33,6m2, 5PN, 3WC, mặt tiền 5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.