Tin đăng đã hết hạn.

Mặt Phố Mỗ Lao .100m Lô Góc Kinh doanh .Đẹp Nhất Phố 33.9 tỷ

Ngày đăng: 19/03/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mô tả :
+ Nhà hoàn thiện sẵn dòng tiền . Mặt Phố Kinh doanh đa dạng . Cafe , nhà hàng , phòng khám , trường học ,Văn Phòng , Ngân Hàng , Thẩm mỹ ....
+ Giao các phố chính . Mỗ Lao , Văn Quán , Nguyễn Khuyến , Chiến Thắng , 19-5 , Trần Phú .Ao Sen ....
+ 100m, 5 tầng , lô góc , mặt tiền 22m, vỉa hè rộng
+ Chính chủ giao dịch . Cần bán gấp giải quyết việc gia đình .
LH Hạnh Nhà Phố tư vấn ạ 078.231.8686

Xem thêm

Liên hệ:

093 823 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

33,9 tỷ

110 m²
308,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu đô thị Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
BH

Bùi Thị Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt Phố Mỗ Lao .100m Lô Góc Kinh doanh .Đẹp Nhất Phố 33.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.