Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 5T Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, gần chợ Bông Đỏ, phân lô, vỉa hè, kinh doanh bất chấp 49m2 15.1

Ngày đăng: 02/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11

Bán nhà lk Ngô Thì Nhậm, Hà Đông
* Vị trí sát chợ Bông Đỏ, nhà cách phố phan đình giót chỉ vài chục mét, kinh doanh đỉnh cao các loại mặt hàng hoặc làm văn phòng.
* Đường trước nhà ôtô tránh, vỉa hè rộng, kinh doanh đa dạng.
+ Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì: trường học, chợ, ....
* Thiết kế:
+ Tầng 1: Thông sàn kinh doanh, vệ sinh.
+ Tầng 2: Phòng khách, bếp ăn.
+ Tầng 3,4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ, vệ sinh giữa.
+ Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi.
+ Tầng 6: Nóc tum chống nóng cao vút, có cầu thang lên tầng 6.
* Sổ đỏ phân lô vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

097 902 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15,1 tỷ

4 PN, 3 WC
49 m²
308,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu chung cư Ngô Thì Nhậm, Đ. Ngô Thì Nhậm, P. Hà Cầu, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Đình Hoan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 5T Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, gần chợ Bông Đỏ, phân lô, vỉa hè, kinh doanh bất chấp 49m2 15.1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.