Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đường Lê Văn Sỹ, Quận 3, ngang 9.5x22, CTXD H+7L, giá 45 tỷ

Ngày đăng: 07/01/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà đường Lê Văn Sỹ, quận 3.
Vị trí đẹp, sang trọng, khu tòa nhà VP, biệt thự, CHDV...
Diện tích: Ngang 9.2m dài 22m, tổng DTCN 205m2,
Kết cấu:nhà 1 lầu 1 trệt, 10 phòng .cho thuê
phù hợp xây dựng mới theo ý gia chủ
Giá bán 45 tỷ
Sổ hồng chính chủ mua bán nhanh
Liên hệ: Hải An 0937487419 để xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

093 748 ****

Vị trí bản đồ

45 tỷ

205 m²
219,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Lê Văn Lương Residentials, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0937487419

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đường Lê Văn Sỹ, Quận 3, ngang 9.5x22, CTXD H+7L, giá 45 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.