Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề Him Lam Vạn Phúc 107m2 nhà 7 tầng giá chưa đến 47.68 tỷ

Ngày đăng: 23/09/2024

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán liền kề Him Lam Vạn Phúc 107m2 nhà 7 tầng mặt tiền 27m giá chưa đến 47.68 tỷ Hà Đông
- LÔ GÓC MẶT PHỐ - 3 MẶT THOÁNG - PHÙ HỢP SHOWROOM - VỈA HÈ BAO LA- VĂN PHÒNG.
- Căn nhà đã được hoàn thiện tuyệt đẹp,
- Thiết kế 7 tầng thông sàn.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
Cam kết thông tin thật 100%.
Cảm ơn anh chị đã xem tin đăng này!
Anh chị quan tâm liên hệ số zalo em nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

098 640 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

47,68 tỷ

1.070 m²
44,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
7
Địa chỉ
Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MT

Minh Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề Him Lam Vạn Phúc 107m2 nhà 7 tầng giá chưa đến 47.68 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.