Tin đăng đã hết hạn.

Bán NR 279m2, 3,9 tỷ tại đường Nông Trường, Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh - Chính chủ uy tín

Ngày đăng: 23/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Ngôi nhà riêng này tọa lạc tại Nông Trường, Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh,
DT: 279m2 (8,9 x 32m, full thổ cư).
Với 2PN và 1WC, không nội thất, không gian thoáng đãng, thoải mái cho mọi hoạt động sinh hoạt.

- Giá: 3,9 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ.
- Mặt tiền rộng, phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng theo ý muốn.
- Đường vào rộng 8m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển.

Tiện ích xung quanh:
- Cách ngã tư Nông Trường chỉ 200m, kcn phước đông 1km.
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh chỉ 500m, đường tỉnh 782 chỉ 200m.
+ Trường THCS Nguyễn Thị Bé gần đó.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Tấn Nhẫn 0777892268.

Xem thêm

Liên hệ:

077 789 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,9m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

2 PN, 1 WC
279 m²
13,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
H. Gò Dầu, T. Tây Ninh
0

0777892268

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NR 279m2, 3,9 tỷ tại đường Nông Trường, Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh - Chính chủ uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.