Tin đăng đã hết hạn.

Nhà tái định cư Đắk Nia mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ, full thổ cư, kinh doanh đỉnh chóp

Ngày đăng: 18/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần bán căn nhà tái định cư Đắk Nia siêu hot!
Địa chỉ: Đường Nguyễn Hữu Thọ, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông.
Diện tích: 17.3m x 17.3m, full thổ cư, vuông vắn.
Vị trí đắc địa trên trục đường dân cư đông đúc, thích hợp cho việc buôn bán kinh doanh.
Nhà cửa rộng rãi, thoáng mát, thiết kế tối ưu.
Giá siêu yêu thương: 3.5 tỷ (đã bao gồm nội thất), hoặc 3.3 tỷ (không nội thất).
Liên hệ ngay để chốt đơn: 0356126776.
Xem thêm

Liên hệ:

035 612 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17,3m
Chiều sâu 17,3m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

299.29 m²
11,03 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hữu Thọ, Tp. Gia Nghĩa, T. Đắk Nông
ML

Mỹ Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà tái định cư Đắk Nia mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ, full thổ cư, kinh doanh đỉnh chóp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.