Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà ngõ đinh tiên hoàng, gia nghĩa 265m2 giá 1.5 tỷ

Ngày đăng: 13/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn nhà cấp 4 ngõ Đinh Tiên Hoàng, Gia Nghĩa - Diện tích 265m2 (ngang 6m dài 44m). Có 75m thổ cư - Nhà cấp 4 kiên cố, sân rộng đậu 2 ô tô. Phía sau nhà vườn. - Sổ đỏ sẵn công chứng, không vay - Giá 1.5 tỷ. Có hỗ trợ vay 3 bên. Giá thương lượng Anh chị có nhu cầu gọi Hoàng xem nhà và làm việc giao dịch. Cám ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 198 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

2 PN, 1 WC
265 m²
5,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Đinh Tiên Hoàng, P. Nghĩa Tân, Tp. Gia Nghĩa, T. Đắk Nông
H

Hoang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà ngõ đinh tiên hoàng, gia nghĩa 265m2 giá 1.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.