Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp Gia Nghĩa, đường bê tông rộng 8m, giao thông thuận tiện

Ngày đăng: 17/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước tại trung tâm Gia Nghĩa, Đắk Nông!
Vị trí đắc địa: Gần vòng xoay Tỉnh Đội, cách chợ Tỉnh Đội 600m, đường 23 tháng 3 chỉ 400m.
Đường bê tông rộng 8m, giao thông thuận tiện.
Diện tích: 5.5m x 30m, thổ cư 90m2.
Hướng Tây Bắc.
Thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi:
- Sân trước rộng rãi để ô tô.
- Phòng khách sang trọng, ấm cúng.
- 3 phòng ngủ tiện nghi, đầy đủ ánh sáng.
- Phòng bếp rộng rãi, thoải mái cho gia đình sum họp.
- Khu vệ sinh riêng biệt, bố trí hợp lý, tiện lợi.
- Gác lửng.
Giá bán hấp dẫn: chỉ 1.69 tỷ!
Liên hệ ngay 0971322705 (Zalo) để xem nhà và trao đổi trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội an cư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

097 132 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

3 PN
90 m²
18,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Tp. Gia Nghĩa, T. Đắk Nông

Nguyễn Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp Gia Nghĩa, đường bê tông rộng 8m, giao thông thuận tiện - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.