Tin đăng đã hết hạn.

Nhà cấp 4 kiên cố, 3 phòng ngủ, sân ô tô rộng rãi, hẻm cấp 1, giá chỉ 1,68 tỷ

Ngày đăng: 08/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu nhà cấp 4 kiên cố với 3 phòng ngủ, sân ô tô rộng rãi tại Thôn 8.
Diện tích đất 7m x 26m, thổ cư 72m2.
Nhà nằm trong hẻm cấp 1, sau trường Bế Văn Đàn, cách ngã 6 chỉ 7km.
Hướng Tây.
Giá bán: 1,68 tỷ.
Liên hệ ngay 0909781035 hoặc 0973300797 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

090 978 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 26m
Ưu điểm BĐS Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

1,68 tỷ

3 PN
182 m²
9,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Lâm Trường Thuần Mẫn - Thôn 3, H. Ea H'leo, T. Đắk Lắk
NH

Nguyen Quoc Hung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà cấp 4 kiên cố, 3 phòng ngủ, sân ô tô rộng rãi, hẻm cấp 1, giá chỉ 1,68 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.