Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Hiệp Thạnh gần Chùa Giác Nhàn giá chỉ 1 tỷ - an cư lạc nghiệp, tu tập tại gia

Ngày đăng: 27/05/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Nhà gần Chùa Giác Nhàn, tọa lạc tại Quảng Hiệp, Hiệp Thạnh đang chờ đón chủ nhân mới với mức giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 1 tỷ đồng!

Diện tích ngang rộng rãi 6m, chiều dài 30m, tổng diện tích 180m2, trong đó có 50m2 đất thổ cư, thoải mái xây dựng và thiết kế theo ý thích.

Ngôi nhà có 3 phòng ngủ ấm cúng, thêm gác lỡ tiện nghi, rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai mong muốn không gian sống yên tĩnh để tu tập.

Vị trí đắc địa chỉ cách Quốc lộ 20 khoảng 400m và cách Chùa Giác Nhàn cũng chỉ 400m, giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ ngay Trinh qua số điện thoại 0901401600 để xem nhà và cảm nhận không gian sống lý tưởng này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 140 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 30m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1 tỷ

3 PN
180 m²
5,56 triệu/m²
ĐG

ĐẦU TƯ BẤT ĐỘNG SẢN LÂM ĐỒNG ( Hiệp Hội Bất Động Sản Lâm Đồng Group)

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Hiệp Thạnh gần Chùa Giác Nhàn giá chỉ 1 tỷ - an cư lạc nghiệp, tu tập tại gia - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.