Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp - giá tốt cần bán căn nhà tại đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước

Ngày đăng: 27/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà đẹp - giá tốt cần bán căn nhà tại đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước. Diện tích: 130,6 m² mặt tiền 6.6 m. Giá bán: 3,6 tỷ ~27,56 triệu/m² (có thương lượng). - Kết cấu nhà: 1 tầng, 1 khách, 1 bếp, 2 ngủ, 1wc. - Nhà hướng Đông Nam rất mát. Vị trí: Nhà gần trường học, nhà có dòng tiền cho thuê kinh doanh tốt, nhà khu cán bộ công nhân viên chức ở, nhà có 2 mặt tiền, nhà còn mới. - Tiện ích xung quanh đầy đủ gần chợ, gần trường mầm non, trường cấp 1,2,3. - Khu dân cư thân thiện an ninh tốt. - Giao thông thuận tiện giao với các đường lớn đi lại dễ dàng. - Pháp lý sổ hồng riêng đầy đủ, thủ tục nhanh chóng. - Tiềm năng lớn: Nhà đất luôn tăng theo tình hình chung của BĐS, đảm bảo sinh lời. - Phù hợp định cư lâu dài, đầu tư sinh lời.

Xem thêm

Liên hệ:

090 438 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,6m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

2 PN, 1 WC
130.6 m²
27,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Tân Phú, Tp. Đồng Xoài, T. Bình Phước
nh

nguyễn văn hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp - giá tốt cần bán căn nhà tại đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.