Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng siêu đẹp gần viện Đồng Hỷ, Thái Nguyên

Ngày đăng: 28/03/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà 3 tầng siêu đẹp gần viện Đồng Hỷ, Thái Nguyên.
Diện tích 101,3m2, mặt tiền gần 6m siêu thoáng đãng.
Thiết kế công năng bao gồm 1 phòng khách, bếp tiện nghi, 3 phòng ngủ ấm cúng, phòng thờ trang nghiêm, sân phơi rộng rãi và sân để ô tô thoải mái.
Vị trí đắc địa nằm ngay sau bệnh viện Đồng Hỷ, chỉ cách đường quốc lộ 80m.
Đường rộng 3 ô tô tránh nhau thoải mái, dân cư đông đúc, thích hợp kinh doanh hoặc cho thuê.
Liên hệ ngay 0918822761 để biết thêm chi tiết và sở hữu căn nhà mơ ước.
Xem thêm

Liên hệ:

091 882 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 16,88m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2 tỷ

3 PN
101.3 m²
19,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Số tầng
3
Địa chỉ
H. Đồng Hỷ, T. Thái Nguyên
DH

Duc Hero

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng siêu đẹp gần viện Đồng Hỷ, Thái Nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.