Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đất 162m2, thổ cư, giá chính chủ, quá rẻ

Ngày đăng: 15/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn nhà cấp 4, làng chài ven biển lò 3, Hòa Hiệp, Đăk Lăk. Dt: 167m2, ngan 6.2m, thổ 60m2. Cách biển 3 phút xe máy, thông đường Hùng Vương. Cách sân bay 7km, gần chợ lò 3. Thích hợp làm homestay. Lh: 0976248017 Thương.

Xem thêm

Liên hệ:

097 624 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,2m

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

167 m²
8,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
P. Hòa Hiệp Bắc, Tx. Đông Hòa, T. Phú Yên
NT

Nguyen Van Thuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đất 162m2, thổ cư, giá chính chủ, quá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.