Nhà vườn Đạ Ròn giá chỉ 559 triệu – Có sẵn nhà ở ngay

Ngày đăng: 13/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà vườn Đạ Ròn giá chỉ 559 triệu – Có sẵn nhà ở ngay
Hơn 450m2 đất tại xã Đạ Ròn, không gian rộng thoáng, có sẵn nhà cấp 4 gồm 3 phòng ngủ, bếp và nhà vệ sinh đầy đủ
Đường bê tông 4m, ô tô chạy tới tận nơi, cách UBND xã Đạ Ròn cũ chỉ vài trăm mét.
Sân vườn rộng, đã trồng sẵn nhiều cây ăn trái
Anh chị cần tìm nơi nghỉ dưỡng hoặc ở lâu dài liên hệ 0962760504 xem thực tế.
Xem thêm

Liên hệ:

096 276 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

559 triệu

3 PN
450 m²
1,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
X. Đạ Ròn, H. Đơn Dương, T. Lâm Đồng
UU

Uyên Uyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà vườn Đạ Ròn giá chỉ 559 triệu – Có sẵn nhà ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.