Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 1 trệt 1 lầu mới xây 6x24m, full nội thất, view săn mây MT bê tông, Tân Lâm, Di Linh, Lâm Đồng

Ngày đăng: 05/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí: Mặt tiền đường bê tông, Tân Lâm, Di Linh, Lâm Đồng. Diện tích: 6m x 24m. Kết cấu: 1 trệt 1 lầu kiên cố, thiết kế hiện đại. Trang bị: Full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở. View hiếm có: Trước nhà săn mây, khí hậu mát mẻ quanh năm. Điểm cộng nổi bật: Nhà mới xây, pháp lý rõ ràng, sổ sẵn sang tên. Đường bê tông ô tô tránh nhau, hạ tầng hoàn chỉnh. Vị trí đẹp, vừa ở vừa nghỉ dưỡng hoặc khai thác cho thuê đều phù hợp. Giá cực tốt cho khách hàng thiện chí.

Xem thêm

Liên hệ:

094 171 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

2 PN, 1 WC
144 m²
7,64 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. 28, X. Tân Lâm, H. Di Linh, T. Lâm Đồng
kp

k pi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 1 trệt 1 lầu mới xây 6x24m, full nội thất, view săn mây MT bê tông, Tân Lâm, Di Linh, Lâm Đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.