Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự vườn full nội thất mặt tiền Quốc Lộ 20, Di Linh, Lâm Đồng tiện mua nghỉ dưỡng(600m2) 6,9tỷ

Ngày đăng: 04/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Mặt tiền QL 20, Di Linh, Lâm Đồng. Với tổng diện tích: 10 X 55m nở hậu 18m (thực sử dụng hơn 600m2). Trong đó thổ cư: 202 m2. Diện tích nhà: 8x14m2. Diện tích sàn: 64m2. Kết cấu: Trệt, lầu. Gồm: 3 PN (1 PN master), 2WC, 1PK, 1 bếp, ban công sân thượng, Sân vườn đủ loại cây ăn trái trước sau. Hồ bơi, tiểu cảnh, hồ cá. Mặt tiền Quốc Lộ 20, Điện Lưới, Nước Máy. Đầy đủ tiện ích xung quanh: Chợ, trường học, Điện Máy Xanh, Siêu Thị. Vị trí: Di chuyển Sài Gòn tầm 5h, cách Bảo Lộc 15km, Đà Lạt 80Km. Hướng Đông Nam. View săn mây. Giá bán: 6 tỷ 9 TL. Tặng full nội thất trong nhà. Khách vào là hưởng thụ ngay. Tel/zalo: 0936261258 Nguyên.

Xem thêm

Liên hệ:

093 626 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

3 PN, 3 WC
600 m²
11,5 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 20, Tt. Di Linh, H. Di Linh, T. Lâm Đồng

NHÀ ĐẸP

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự vườn full nội thất mặt tiền Quốc Lộ 20, Di Linh, Lâm Đồng tiện mua nghỉ dưỡng(600m2) 6,9tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.