Bàn nhà phố liền kề đường Hoàng Quốc Việt kéo dài

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chỉ từ 3,9 tỷ (25%)sở hữu nhà phố sổ đỏ Tây Hà Nội. DT đất: 62,5m² mặt tiền 5m xây 4 tầng. DTXD: 206m² mặt đường Hoàng Quốc Việt kéo dài. Vị trí vàng: Gần Hồ Tây Vành Đai 3.5 Vành Đai 4 Mời quý đồng bào vừa nhận tiền giải toả Vành đai 2.5 tham khảo ạ. Tiềm năng tăng giá mạnh giá chỉ bằng 1/2 khu Hồ Tây. Vận hành 5* bởi Best Western WorldHotel. Sổ đỏ lâu dài Bàn giao từ Tháng 7/2026. Ưu đãi đợt 1: Quà đặc biệt 250 triệu/căn. 720 triệu tiền thuê 36 tháng. Nhận 1 cục thì 500 triệu. Chiết khấu TTS 10%. Chiết khấu thêm 1,2%. Tân gia an cư 1,0-1,5% nữa. Vay 70%, 0% lãi suất 24 tháng. Tiếp 8%/năm cho 12 tháng sau đó. Miễn phí quản lý 2 năm. Chỉ còn suất giá & chính sách tốt nhất đợt mở bán Tháng 5/2026. Dự án đang siêu hot ở thời điểm hiện tại.

Xem thêm

Liên hệ:

036 354 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

15 tỷ

4 PN, 4 WC
62.5 m²
240 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Noble Palace Tây Thăng Long, Đ. Hoàng Quốc Việt, X. Tân Lập, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
N

Ngantt@dxmb.vn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bàn nhà phố liền kề đường Hoàng Quốc Việt kéo dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.