Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt siêu đẹp kinh doanh hay để ở để chất lượng

Ngày đăng: 08/10/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố mặt đường Hoàng Quốc Việt 6 làn xe rộng 40m sổ đỏ sở hữu lâu dài. Nhà Phố mặt tiền 5m xây dựng 5 tầng hoàn thiện full mặt ngoài siêu đẹp. Diện tích 77m2. Giá có 17,3 tỷ. Tiện tích đường rộng, công viên thoáng, bệnh viện, siêu công viên lên tới 200ha. Hạ tầng kết nối rất đỉnh tại khu phía tây này không lo bị ngập. Chi tiến liên hệ Em Quang 0986809852

Xem thêm

Liên hệ:

098 680 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

17,3 tỷ

5 PN, 5 WC
77 m²
224,68 triệu/m²
Địa chỉ
Noble Palace Tây Thăng Long, Đ. Hoàng Quốc Việt, X. Tân Lập, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
MK

Mr Kiều

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt siêu đẹp kinh doanh hay để ở để chất lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.