Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà riêng Lôgoc Đan Phượng, Hà Nội, 8,5 tỷ, 43,5m2

Ngày đăng: 20/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Tân Lập Đường Kim Ngọc, Đan Phượng, Hà Nội với thiết kế hiện đại và phong cách sống tiện nghi. - Giá chỉ 8,5 tỷ VND, rất hợp lý cho một căn nhà chất lượng. - Diện tích 43,5m2, tầng 2 trở lên xây dựng 55m phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư. - Tầng : 1 gara để xe - Tầng :2 1 phòng 1 ngủ mater 1 vệ sinh - Tầng : 3,4 x 2 ngủ 2 vệ sinh khép kín - Tầng : Bếp ,sinh hoát chung - tầng : 6 phòng thờ sân phơi - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. - Ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho việc di chuyển. - Mặt tiền 5m, lý tưởng cho kinh doanh nhỏ. - Hướng cửa chính và ban công đều là Tây Bắc, tốt cho phong thủy. - Nội thất đầy đủ với thang máy, tủ kệ bếp tiện nghi. Khu vực xung quanh: - 1km ra Vinhome Đan Phượng ,Trục Tây Thăng Long - Trường C3 Tân Lập ,Cao Đẳng Thương Mại Hà Nội * hỗ trợ bank lãi ưu đãi Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Văn An, 0826279268

Xem thêm

Liên hệ:

082 627 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

43.5 m²
195,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu nhà ở xã Tân Lập - Cienco 5, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Văn An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà riêng Lôgoc Đan Phượng, Hà Nội, 8,5 tỷ, 43,5m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.