Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp Minh Khai, 4 tầng, 12m2, 2 phòng ngủ, nội thất, giá chỉ 2,3 tỷ

Ngày đăng: 21/03/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tại Minh Khai, Đan Phượng, Hà Nội với mức giá không thể tin được chỉ 2.3 tỷ đồng
Diện tích 12m2, nhà 4 tầng thiết kế hiện đại, gồm 2 phòng ngủ tiện nghi.
Đặc biệt, chủ nhân mới sẽ được tặng full nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali đến ở.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng.
Liên hệ ngay 0919826123 để không bỏ lỡ cơ hội an cư tuyệt vời này
Xem thêm

Liên hệ:

091 982 ****

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

2 PN
12 m²
191,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Minh Khai, X. Đan Phượng, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
ĐL

Đào Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp Minh Khai, 4 tầng, 12m2, 2 phòng ngủ, nội thất, giá chỉ 2,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.