Bán nhà gỗ đẹp 1tỷ6 diện tích 168m2 đường Hùng Vương Đà Lạt

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ ngộp ngộp cần bán nhà cách chợ Đà Lạt 5km. - Diện tích 168m2 (ngang 18m mặt tiền). Giá 1,6tỷ. - Đường ô tô 4m bằng phẳng dễ đi. Nhà đẹp mua vào ở luôn. Liên hệ tư vấn đi xem 0708865888

Xem thêm

Liên hệ:

070 886 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

2 PN, 2 WC
168 m²
9,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
1
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Hùng Vương, P. 11, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
NA

Nguyễn Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà gỗ đẹp 1tỷ6 diện tích 168m2 đường Hùng Vương Đà Lạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.