Tin đăng đã hết hạn.

Do ba mẹ có tuổi tác nên cần bán lại nhà đang kinh doanh CSLT

Ngày đăng: 30/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà đang kinh doanh CSLT đang có lượng khách ổn định cách chợ đà lạt chỉ 100m đi bộ. Diện tích XD: 86m2. DT sàn: 344m2. Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu (1 PK, 14 phòng ngủ, 15 WC). Vị trí: Phường Xuân Hương (p1 cũ) Đà Lạt, gần chợ đêm, trường học, bệnh viện. An ninh tốt. Giao thông: Hẻm xe máy rộng 2m, cách đường ô tô 40m. Giá bán: 16tỷ2, thương lượng cho khách có thiện chí. Liên hệ: 0918814401

Xem thêm

Liên hệ:

091 881 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

16,2 tỷ

86 m²
188,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Phan Bội Châu, P. 1, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
H

Hoàng

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Do ba mẹ có tuổi tác nên cần bán lại nhà đang kinh doanh CSLT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.