Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 4000m2 tặng biệt thự 600m2 thổ cư

Ngày đăng: 18/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm mặt tiền chính tại Tà Nung, vị trí đắc địa đầu tư sinh lời cao. Vị trí: Ngay mặt tiền đường chính DT725 tuyến giao thông huyết mạch, kết nối thuận tiện về trung tâm và các khu du lịch lớn. Diện tích tổng: 4.000m2. Mặt tiền ngang 50m, chiều sâu 80m. 600m đất xây dựng pháp lý chuẩn, sang tên nhanh gọn. Trên đất có biệt thự đẹp, thuộc những căn đầu tiên tại Tà Nung giá trị gia tăng mạnh mẽ. Ưu điểm nổi bật: Thế đất vuông vức bằng phẳng view thoáng rộng. Mặt tiền siêu hiếm ngay trục đường chính. Khu vực tiềm năng tăng giá cực cao. Phù hợp phát triển: Quán café, nhà hàng. Farmstay, khu nghỉ dưỡng. Trạm dừng chân, homestay, biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp. Giảm giá sốc từ 46 tỷ còn 42 tỷ thương lượng trực tiếp chính chủ. Liên hệ: Miss Chi 0983822348Zalo/Điện thoại). Hoa hồng cho anh em môi giới: 500 triệu. Vui lòng không liên lạc qua Facebook hoặc Messenger, xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

098 382 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

42 tỷ

4.000 m²
10,5 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. ĐT 725, X. Tà Nung, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
H

Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 4000m2 tặng biệt thự 600m2 thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.