Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn mới hoàn thiện ngay góc 2 mặt tiền An Bình - view đẹp - 342m2

Ngày đăng: 27/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Giá bán: 45 tỷ 000. Diện tích: 342.96m2 (ngang 15m). 100% đất thổ cư. Vị trí: An Bình, P3, Đà Lạt. Pháp lý: Sổ riêng xây dựng. Kết cấu: 6 tầng (33 phòng, 35WC). Quy hoạch: Biệt lập. Ưu điểm: Khách sạn 2 mặt tiền mới, view đẹp, thiết kế hiện đại, cách trung tâm chỉ 5 phút lái xe tuy nhiên vẫn giữ được những nét thơ mộng, nhẹ nhàng của Đà Lạt. Đường ô tô đi thoải mái, giao thông thuận tiện, nằm trên cung đường kết nối với đường Triệu Việt Vương, thông với đường đi đến các khu du lịch nổi tiếng như Thiền Viện Trúc Lâm, Hồ Tuyền Lâm... Tiện ích xung quanh đầy đủ, dân cư có dân trí cao, an ninh, gần chợ, gần trường học. Rất thích hợp để đầu tư, nghỉ dưỡng, định cư lâu dài, cho thuê lưu trú du lịch,... Với thu nhập cao. ---------------------------------------------------

Xem thêm

Liên hệ:

082 808 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

45 tỷ

342.96 m²
131,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. An Bình, P. 3, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
HA

Hoàng Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn mới hoàn thiện ngay góc 2 mặt tiền An Bình - view đẹp - 342m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.