Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp! Siêu phẩm KS VIP 5 sao góc 2 MT T. Tâm TP Đà Lạt thu nhập 2 tỷ/th, giá chỉ 350 tỷ

Ngày đăng: 07/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Góc 2 mặt tiền 11 Phan Như Thạch - Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 1, TP. Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng. Vị trí: Vô cùng đắc địa, là khách sạn duy nhất sở hữu 2 mặt tiền tại trung tâm thành phố Đà Lạt, cách chợ Đà Lạt và Hồ Xuân Hương chỉ vài phút đi bộ. Vị trí "Kim Cương" đảm bảo khả năng khai thác kinh doanh và du lịch cực kỳ hiệu quả. Diện tích: 16.27m x 34m, nở hậu 35m. Diện tích công nhận: 816.37m2. Kết cấu: Khách sạn hiện đại, đẳng cấp gồm 2 hầm + 5 tầng + áp mái với tổng diện tích sàn lên đến 5.187,34m². Trang bị 3 thang máy, hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ. Số phòng: 100 phòng khách sạn được thiết kế theo tiêu chuẩn 5 sao. Hợp đồng thuê (HĐT): Đang cho thuê khoán với giá 2 tỷ/tháng. Ưu điểm nổi bật: Vị trí "độc tôn" góc 2 mặt tiền: Tọa lạc tại khu vực đắc địa nhất Đà Lạt, đây là một trong những bất động sản thương mại hiếm có, mang lại khả năng hiển thị thương hiệu tối đa và tiềm năng kinh doanh vượt trội. Tòa nhà "siêu khủng", dòng tiền vượt Trội: Với quy mô 100 phòng tiêu chuẩn 5 sao, khách sạn đang hoạt động ổn định và mang lại nguồn thu nhập thụ động cực kỳ hấp dẫn. Hợp đồng thuê 2 tỷ/tháng đảm bảo khả năng hoàn vốn nhanh chóng và lợi nhuận cao. Kết cấu hiện đại, sang trọng: Khách sạn được xây dựng với tiêu chuẩn cao, đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng hoạt động ngay mà không cần sửa chữa. Tiềm năng tăng giá không giới hạn: Bất động sản tại trung tâm Đà Lạt luôn là tài sản có giá trị cao, giữ vững và tăng trưởng mạnh trong dài hạn, đặc biệt là những bất động sản có khả năng khai thác thương mại lớn. Giá bán: 350 tỷ. Đây là cơ hội độc nhất vô nhị để sở hữu siêu phẩm khách sạn với dòng tiền "khủng" và vị trí chiến lược tại trung tâm thành phố du lịch nổi tiếng. Đừng bỏ lỡ! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0933205009 Mr. Thức.

Xem thêm

Liên hệ:

093 320 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

350 tỷ

816.37 m²
428,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. 1, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
0

0933205009

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp! Siêu phẩm KS VIP 5 sao góc 2 MT T. Tâm TP Đà Lạt thu nhập 2 tỷ/th, giá chỉ 350 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.