Tin đăng đã hết hạn.

42 tỷ - Sản phẩn hiếm- Khách Sạn Mặt Tiền Chu Văn An, P.3 cạnh bên Quảng Trường Đà Lạt, 374m2.

Ngày đăng: 01/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

42 tỷ - Sản phẩm hiếm- Khách Sạn Mặt Tiền Chu Văn An, P.3 cạnh bên Quảng Trường Đà Lạt, 374m2- ngang 9m- 10 Phòng Diện tích: 374.6m2, ngang 9.55m Kết cấu: 4 tầng - 10 phòng kinh doanh. Đường trước nhà 10m - có vỉa hè. Pháp lý rõ ràng- sổ hồng chính chủ- giao dịch nhanh. Hướng: Nam ( phong thuỷ tài lộc) Khách sạn vị trí trung tâm, ra Hồ Xuân hưởng chỉ vài bước chân, xây dựng kiểu cũ, thuận tiện để cải tạo mới, phù hợp đầu tư khai thác kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.

Xem thêm

Liên hệ:

088 922 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

42 tỷ

374 m²
112,3 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Chu Văn An, P. 3, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
LK

Lê Kiều

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 42 tỷ - Sản phẩn hiếm- Khách Sạn Mặt Tiền Chu Văn An, P.3 cạnh bên Quảng Trường Đà Lạt, 374m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.