Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đường ô tô Ngô Quyền, Phường 6, Tp. Đà Lạt

Ngày đăng: 04/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà đường ô tô Ngô Quyền, Phường 6, Tp. Đà Lạt. Diện tích: 117m2 (ngang 4,5m nở hậu 9,9m). Pháp lý: Sổ hồng riêng xây dựng. Hướng: Đông Nam & Tây Nam đón gió mát quanh năm. Kết cấu nhà kiên cố: 1 hầm, 1 trệt, 1 lửng, 1 áp mái. 4 phòng ngủ, 5 WC. 2 phòng khách, bếp, phòng xông hơi, sân thượng thoáng mát. Sân đậu ô tô rộng rãi ngay trong nhà. Vị trí đắc địa: 2 mặt tiền: Đường trước nhà 5m ô tô tránh nhau, hẻm hông 2,5m cực thoáng. Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt. Gần chợ, trường học, bệnh viện, sân vận động chỉ vài phút đi bộ. Giá bán: 7,5 tỷ (có thương lượng trực tiếp chủ). Liên hệ ngay: 0944946261Kiệt) để xem nhà thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

094 494 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

4 PN, 5 WC
117 m²
64,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Ngô Quyền, P. 6, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
NK

Nguyễn Anh Kiệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đường ô tô Ngô Quyền, Phường 6, Tp. Đà Lạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.