Tin đăng đã hết hạn.

Bán 1 mảnh đất tặng 3 nhà, quy hoạch lô góc 3 mặt tiền, diện tích 500m2, giá 2x tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Diện tích 500m2 cần bán gấp nên giá cả có thể thương lượng. - Quy hoạch là lô góc 3 mặt tiền, đường trước nhà 10m, 2 bên 7m và 6m, mặt tiền 24m. - Hiện trạng đã xây dựng 3 nhà kiên cố có thể vận hành cho thuê dòng tiền luôn.

Xem thêm

Liên hệ:

097 442 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

23 tỷ

511 m²
45,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Vạn Hạnh, P. 8, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
ĐT

Đỗ Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 1 mảnh đất tặng 3 nhà, quy hoạch lô góc 3 mặt tiền, diện tích 500m2, giá 2x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.